Forex-Currency Trading-Swiss based forex related website. Home ----- กระดานสนทนาหน้าแรก ----- Gold Chart,Silver,Copper,Oil Chart ----- gold-trend-price-prediction ----- ติดต่อเรา
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 67   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จบ ป.4 หัดเล่นทอง 2  (อ่าน 88639 ครั้ง)
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:21:05 AM »

เส้นลายพร้อยเลยค่ะ เดี๋ยวต้องค่อยๆใส่แว่นขยายพยายามแกะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

อยากจะลบเส้นออกเหมือนกันครับ  แต่เสียดายเส้นเหล่านี้ครับ เพราะหลายๆเส้นวัดมาจากรูปแบบต่างๆที่เคยเกิดครับ

ถ้าลบไปก็ต้องหาใหม่ตลอด 

เอาเป็นว่าวันหลัง ผมจะลองทำกราฟแบบมีแท่งเทียนอย่างเดียวครับ แบบไม่ต้องใส่เส้นหรืออินดี้ เผื่อไม่ต้องใส่แว่นขยายครับและน่าจะดูง่ายขึ้นครับ

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:23:21 AM »

แฮ่ๆๆ อ่านกราฟ มะเป็น ครับ

แต่มาให้กำลังใจเจ้าบ้าน ค้าบบบบ

สู้ๆ (^^)

ขอบคุณครับที่มาให้กำลังใจครับ  ผมก็อ่านไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ครับ ยังงัยมาช่วยผมอ่านด้วยครับ

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
Neung99k
Full Member

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:25:42 AM »

ขอบคุณครับคุณซี  รอ ๆ ครับใกล้พันร้อยเมื่อไหร่ช๊อตสุดตัว Grin

http://www.smart90days.com/neung999kk/  ธุรกิจท่องเที่ยวรับเงินแสน
http://www.azpaypoint.com/chitdech  รายจ่ายจะกลับมาเป็นรายได้
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:27:54 AM »

อรุณสวัสค่ะคุณccczaa Grin Grin Grin

อรุณสวัสดิ์ค่ะคุณซีซ่า Grin

มานั่งคอยแถวหน้าเลยค่ะ Cheesy
morning kha
 มานั่งแถวหลัง อุ๊ อย่าบังน้ะ Grin

555+  สงสัยบังมิดเลยล่ะนู๋จัย  เพราะตอนนี้อ้วนท้วนสมบูรณ์ดีมากๆ

โห  กำไรทองจนร่างกายเกิดความสมบูรณ์ถึงขนาดนี้เลยหรือครับ  ระวังโรคที่จะตามมากับความสมบูรณ์ครับ

wha_wha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:28:56 AM »

Grin Grin มาเชียร์
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:31:49 AM »

ขอบคุณครับคุณซี  รอ ๆ ครับใกล้พันร้อยเมื่อไหร่ช๊อตสุดตัว Grin

ปกติผมจะเล่นแบบ S สลับ L ไปเรื่อยๆครับ ไม่เล่นหนักไปด้านใดด้านหนึ่งครับ ผิดทางแก้ไขลำบากครับ Grin

เล่นแบบทำกำไรไปเรื่อยๆครับ พอได้ค่าน้ำ ค่าไฟ ครับ

เวลาผิดทางผมจะได้ไม่ต้องเครียดมาก Grin

ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:33:40 AM »

Grin Grin มาเชียร์

เจอตัวแล้ว อยากทราบว่าในภาพ  คนไหนครับคือคุณพันวา เจ้าของรางวัลนางนพมาศปีนี้ครับ Grin

Lin
Newbie
*

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:35:14 AM »

สวัสดีค่ะอาจารย์ ตอนนี้กำลังดูเหมือนกำลังจะลง ถ้าลงน่าจะไม่เกินเท่าไรคะ Smiley
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:44:27 AM »

สวัสดีค่ะอาจารย์ ตอนนี้กำลังดูเหมือนกำลังจะลง ถ้าลงน่าจะไม่เกินเท่าไรคะ Smiley

แนวรับสั้นๆตามกราฟมี 3 ตัว 1059.03  1055.61  1049.83  ครับ

คงขอตัวทำงานก่อนครับ เลิกงานจะมาโม้ใหม่ครับ

Lin
Newbie
*

« ตอบ #99 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:48:03 AM »

ขอบคุณมากค่ะอาจารย์ ขอให้ทำงานราบรื่นมีความสุขนะคะ Smiley
_LAN_NA_
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 11:02:46 AM »

แฮ่ จะรอเข้า ที่แนวรับวันนี้หราครับ คุณ lin

เดี๋ยว จะรอเป็นเพื่อน ครับ (^^)~
JuneJune
Newbie
*

« ตอบ #101 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 02:42:39 PM »

Smiley  แม่จูนเองค่ะอาจารย์  เมื่อคืนจูนกลับดึก ไปเรียนแต่เช้าเรียนหนัก กิจกรรมเยอะ
     ช่วงนี้คงไม่ได้เข้าเวป   แล้วจะให้จูนมารายงานตัวกับอาจารย์ค่ะ
     แม่จูนเข้าห้องเรียนเองนะคะ นั่งแอบหลังห้องแล้วกัน  จะทำตามคำสอนของอาจารย์ค่ะ
     จะใจเย็น และมีสติค่ะ  ขอบคุณอาจารย์นะคะ ที่อาจารย์ตามการบ้านศิษย์
sue662
Full Member

« ตอบ #102 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 04:11:26 PM »

ปกติผมจะเล่นแบบ S สลับ L ไปเรื่อยๆครับ ไม่เล่นหนักไปด้านใดด้านหนึ่งครับ ผิดทางแก้ไขลำบากครับ Grin

เล่นแบบทำกำไรไปเรื่อยๆครับ พอได้ค่าน้ำ ค่าไฟ ครับ

เวลาผิดทางผมจะได้ไม่ต้องเครียดมาก Grin

เรียนถามได้มั๊ยคะ ที่ว่า เล่น s สลับ L ไปเรื่อยๆเนี่ย กรุณาขยายความจิ๊ดนึงได้มั๊ยคะ  อยากทราบไว้ซึมซับเผื่อจะได้เก่งอย่างท่านอาจารย์บ้างน่ะค่ะ  ประทานโทษเรื่องกราฟค่ะ คือ ชอบให้ใส่อินดี้เข้าไปด้วยน่ะค่ะ เพราะรสชาติจะได้กลมกล่อมน่ะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #103 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 05:36:26 PM »

Smiley  แม่จูนเองค่ะอาจารย์  เมื่อคืนจูนกลับดึก ไปเรียนแต่เช้าเรียนหนัก กิจกรรมเยอะ
     ช่วงนี้คงไม่ได้เข้าเวป   แล้วจะให้จูนมารายงานตัวกับอาจารย์ค่ะ
     แม่จูนเข้าห้องเรียนเองนะคะ นั่งแอบหลังห้องแล้วกัน  จะทำตามคำสอนของอาจารย์ค่ะ
     จะใจเย็น และมีสติค่ะ  ขอบคุณอาจารย์นะคะ ที่อาจารย์ตามการบ้านศิษย์

สวัสดีครับคุณแม่จูน

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยน ดูแลหลานจูนดีๆครับ เรียนหนักก็บำรุงหน่อยครับ จะได้มีแรงต่อสู้กับการเรียนต่อไปครับ

วันนี้หวังว่าคุณแม่จูน คงใจเย็นพอในการเข้าเล่นนะครับ

เข้าซื้อตามแนวต้าน มีกำไรก็ขายครับ ไม่ต้องคิดมากครับ เพราะเราเล่นเอากำไร

ไม่ต้องไปนึกว่าขายหมูหรือกำไรน้อยครับ กำไรดีกว่าเสียเวลาแก้ปัญหาเพื่อทำกำไรครับ Grin

ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #104 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 05:41:21 PM »

เรียนถามได้มั๊ยคะ ที่ว่า เล่น s สลับ L ไปเรื่อยๆเนี่ย กรุณาขยายความจิ๊ดนึงได้มั๊ยคะ  อยากทราบไว้ซึมซับเผื่อจะได้เก่งอย่างท่านอาจารย์บ้างน่ะค่ะ  ประทานโทษเรื่องกราฟค่ะ คือ ชอบให้ใส่อินดี้เข้าไปด้วยน่ะค่ะ เพราะรสชาติจะได้กลมกล่อมน่ะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

ขอติดไว้ก่อนครับ  มีเวลาจะลองเขียนเล่าให้ฟังครับ

เล่นฟิวเจอร์ละเอียดอ่อนเขียนการเล่นผิดไปจะเสียหายครับ 

ขอเวลาเขียนการเล่นซักหน่อยครับ เขียนผิดไปอ่านไม่เข้าใจ จะเสียหายมากกว่าที่จะเรียนรู้เพิ่มขึ้นครับ Smiley Huh?

Gold Price today, Gold Trend Price Prediction, ราคาทองคํา, วิเคราะห์ทิศทางทองคํา

images by free.in.th
Thanks: ฝากรูป dictionary ---------------------Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. For more information on Moore Research products and services click here. --- http://www.mrci.com ---------- ---------------------------------------------รูปกราฟแสดงราคาทองในอดีตปี 1974-1999 ของ Moore Research Center, Inc. แสดงฤดูกาลที่ราคาทองขึ้นสูงสุดและตําสุด เอาแบบคร่าวๆ เส้นนําตาลหรือนําเงินก็ใกล้เคียงกัน เส้นนําตาลเฉลี่ย 15 ปี เส้นนําเงินเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุดของเส้นนําตาล หรือเฉลี่ย 15 ปี ในเดือน ปลายเดือน เมษ และปลายเดือน สค ต่อต้นเดือน กย[/color] สูงสุดในเดือน กพ กับ พย / ส่วนเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุด ต้น กค กับ ปลาย สค และราคาสูงสุดในเดือน กพ และ กลางเดือน ตค ----- แค่ดูคร่าวๆ เป็นแนวทาง อย่ายึดมั่นว่าจะต้องเป็นตามนี้ ข้างล่างเป็นกราฟราคานํามัน ตามฤดูกาล จาก Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. images by free.in.th
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 67   ขึ้นบน
พิมพ์