Forex-Currency Trading-Swiss based forex related website. Home ----- กระดานสนทนาหน้าแรก ----- Gold Chart,Silver,Copper,Oil Chart ----- gold-trend-price-prediction ----- ติดต่อเรา
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 67   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จบ ป.4 หัดเล่นทอง 2  (อ่าน 88649 ครั้ง)
sue662
Full Member

« ตอบ #105 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 07:13:21 PM »

ความรู้ใหม่ๆนานเท่าไรก็รอได้ค่ะ เพราะยังคงเกาะอยู่กับท่านอาจารย์อีกนานเชียวค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
NN
Newbie
*

« ตอบ #106 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 08:45:00 PM »

วันนี้อากาศหนาวขึ้นมาเฉยเลย...

รักษาสุขภาพนะคะคุณ ccczaa

ติดตามอ่านอยู่ทุกวันค่ะ    Smiley

sayong
Full Member

« ตอบ #107 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 08:47:19 PM »

หวัดดีค่ะคุณซีซ่า
ไม่ได้เข้ามาวันเดียวกระทู้วิ่งไปหลายหน้า กว่าจะอ่านจบเล่นเอาตาลายไปเลยค่ะ.... Huh? เดี๋ยวถ้าหายตาลายแล้วขอกลับไปจ้องกราฟอีกรอบนะคะ...เผื่อจะเห็นเลขเด็ด Grin

ฝันให้ไกลและไปให้ถึง...
ทำทุกย่างก้าวของชีวิตให้มีความสุข
linkกระทู้เก่าค่ะ http://www.goldtraders.or.th/webboard/index.php?topic=4064.0
oyo
Hero Member

« ตอบ #108 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 11:14:29 PM »

แอบอ่านทื่บ้านโน้นหาว่าลุงccc  ดุกัน บ้านนีฮากระจายยยยย  ขอบคุณนะครับลุง
อุ๊
Hero Member

« ตอบ #109 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 07:35:22 AM »

สวัสดีตอนเช้าค่ะคุณซี Grin
jainu
Sr. Member

« ตอบ #110 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 07:53:38 AM »

สวัสดีตอนเช้าค่ะคุณซี Grin
สวัสดีค่ะ ตอน แปดโมง นิดๆๆค่ะ Grin

finghting!!!
JuneJune
Newbie
*

« ตอบ #111 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 07:54:09 AM »

Smiley    ขอบคุณอาจารย์ สำหรับน้ำใจในทุกๆเรื่องนะคะ   ขอบคุณแทนจูนด้วยค่ะ
       อาจารย์น่ารักจังเลยย
       พยายามใจเย็น มีสติค่ะ ไม่งกแล้วค่ะ
       ขายหมูไปแว้ว กำไรเล็กน้อย (ยังแอบเสียดายอยู่ค่ะ)
      จะจำไว้ค่ะ "กำไรดีกว่าเสียเวลาแก้ปัญหาเพื่อทำกำไร"
       อาจารย์รักษาสุขภาพด้วยนะคะ  Grin
brabus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #112 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 08:04:41 AM »

อรุณสวัสค่ะ Grin Grin Grin
sue662
Full Member

« ตอบ #113 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 08:43:08 AM »

อรุณสวัสดิ์ค่ะอาจารย์ มานั่งรอ ถ้าคนขี้ปอด เอายังไงดีคะ
_LAN_NA_
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #114 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 08:53:55 AM »

สวัสดีครับ คุณ ccczaa
วันนี้ แนวโน้ม จะไปทางใหน ละครับ ถืออยู่ก็กลัว ขายออกก็งก

อิอิอิ (^^)

season change รักษาสุขภาพด้วยนะค้าบ
ป้ามา(ธิดาดอย)
Newbie
*

« ตอบ #115 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 09:11:24 AM »

ขอบคุณครับคุณซี  รอ ๆ ครับใกล้พันร้อยเมื่อไหร่ช๊อตสุดตัว Grin

ปกติผมจะเล่นแบบ S สลับ L ไปเรื่อยๆครับ ไม่เล่นหนักไปด้านใดด้านหนึ่งครับ ผิดทางแก้ไขลำบากครับ Grin

เล่นแบบทำกำไรไปเรื่อยๆครับ พอได้ค่าน้ำ ค่าไฟ ครับ

เวลาผิดทางผมจะได้ไม่ต้องเครียดมาก Grin

เรียนถามได้มั๊ยคะ ที่ว่า เล่น s สลับ L ไปเรื่อยๆเนี่ย กรุณาขยายความจิ๊ดนึงได้มั๊ยคะ  อยากทราบไว้ซึมซับเผื่อจะได้เก่งอย่างท่านอาจารย์บ้างน่ะค่ะ  ประทานโทษเรื่องกราฟค่ะ คือ ชอบให้ใส่อินดี้เข้าไปด้วยน่ะค่ะ เพราะรสชาติจะได้กลมกล่อมน่ะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

ขอติดไว้ก่อนครับ  มีเวลาจะลองเขียนเล่าให้ฟังครับ

เล่นฟิวเจอร์ละเอียดอ่อนเขียนการเล่นผิดไปจะเสียหายครับ 

ขอเวลาเขียนการเล่นซักหน่อยครับ เขียนผิดไปอ่านไม่เข้าใจ จะเสียหายมากกว่าที่จะเรียนรู้เพิ่มขึ้นครับ Smiley Huh?

ขอรออ่านด้วยคนค่ะ  Grin  ไม่รีบนะคะ ว่างเมื่อไรนึกออกก็ค่อยชี้แนะค่ะ เดี๋ยวจะเหนื่อยมากกว่าเดิมค่ะ  Cry

ขอบคุณค่ะ คุณซีซาร์
ppjj
Newbie
*

« ตอบ #116 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 09:38:31 AM »

สวัสดีค่ะจารย์ซี มารออ่านแล้วค่ะ Smiley Smiley Smiley
Lin
Newbie
*

« ตอบ #117 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 09:52:46 AM »

สวัสดีค่ะอาจารย์ มีแต่ลูกศิษย์มานั่งรออ่านกันแล้วค่ะ Smiley
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #118 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 10:57:27 AM »

Grin สวัสดีครับคุณLin คุณppjj  และทุกคนครับ

การสระผมน่าจะเสร็จแล้วครับ แต่เกรงว่ากำลังจะรูปแบบทานชาอีกครับ

แต่ช่วงนี้คง Sideways ครับตั้งแต่ตลาดซิดนี่มาจนถึงตอนนี้  ทำให้มองว่าราคาไม่น่าไปไกลมากกว่านี้แล้วครับ(เดาอีกแล้วครับ)

ดูกราฟดีกว่าครับ

จะเห็นว่าราคากลับมาเกาะที่เส้นแนวต้านสีเหลืองหนาๆอีกแล้วครับ  น่าจะ Sideways ซักระยะครับ

แนวรับ แนวต้าน เหมือนเดิมครับ ดูเอาที่บนตัวกราฟครับ  ราคาไหนที่ผ่านขึ้นมาก็กลับเป็นแนวรับ ครับ  

ความเห็นส่วนตัวคนเดียวครับ  วันนี้มองลงครับ เป้าหมาย 1060 USD  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2009, 12:20:10 PM โดย ccczaa » บันทึกการเข้า

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #119 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 10:59:26 AM »

ความรู้ใหม่ๆนานเท่าไรก็รอได้ค่ะ เพราะยังคงเกาะอยู่กับท่านอาจารย์อีกนานเชียวค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

ไม่เป็นไรครับ ว่างเมื่อไหร่จะเขียนให้ครับ จะพยายามเขียนให้เร็วที่สุดครับ Grin

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
Gold Price today, Gold Trend Price Prediction, ราคาทองคํา, วิเคราะห์ทิศทางทองคํา

images by free.in.th
Thanks: ฝากรูป dictionary ---------------------Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. For more information on Moore Research products and services click here. --- http://www.mrci.com ---------- ---------------------------------------------รูปกราฟแสดงราคาทองในอดีตปี 1974-1999 ของ Moore Research Center, Inc. แสดงฤดูกาลที่ราคาทองขึ้นสูงสุดและตําสุด เอาแบบคร่าวๆ เส้นนําตาลหรือนําเงินก็ใกล้เคียงกัน เส้นนําตาลเฉลี่ย 15 ปี เส้นนําเงินเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุดของเส้นนําตาล หรือเฉลี่ย 15 ปี ในเดือน ปลายเดือน เมษ และปลายเดือน สค ต่อต้นเดือน กย[/color] สูงสุดในเดือน กพ กับ พย / ส่วนเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุด ต้น กค กับ ปลาย สค และราคาสูงสุดในเดือน กพ และ กลางเดือน ตค ----- แค่ดูคร่าวๆ เป็นแนวทาง อย่ายึดมั่นว่าจะต้องเป็นตามนี้ ข้างล่างเป็นกราฟราคานํามัน ตามฤดูกาล จาก Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. images by free.in.th
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 67   ขึ้นบน
พิมพ์