Forex-Currency Trading-Swiss based forex related website. Home ----- กระดานสนทนาหน้าแรก ----- Gold Chart,Silver,Copper,Oil Chart ----- gold-trend-price-prediction ----- ติดต่อเรา
หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 67   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จบ ป.4 หัดเล่นทอง 2  (อ่าน 88486 ครั้ง)
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #120 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:00:15 AM »

วันนี้อากาศหนาวขึ้นมาเฉยเลย...

รักษาสุขภาพนะคะคุณ ccczaa

ติดตามอ่านอยู่ทุกวันค่ะ    Smiley

ขอบคุณครับ คุณNN ก็ดูแลตัวเองด้วยครับ Grin

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #121 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:02:59 AM »

หวัดดีค่ะคุณซีซ่า
ไม่ได้เข้ามาวันเดียวกระทู้วิ่งไปหลายหน้า กว่าจะอ่านจบเล่นเอาตาลายไปเลยค่ะ.... Huh? เดี๋ยวถ้าหายตาลายแล้วขอกลับไปจ้องกราฟอีกรอบนะคะ...เผื่อจะเห็นเลขเด็ด Grin

เลขเด็ดมาแล้วครับคุณ sayong  ว่าแต่เข้า หรือ ขาย ทันหรือเปล่าครับ Grin

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #122 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:04:30 AM »

แอบอ่านทื่บ้านโน้นหาว่าลุงccc  ดุกัน บ้านนีฮากระจายยยยย  ขอบคุณนะครับลุง

อยู่บ้าน อ.พอล ต้องเรียบร้อยครับ เดี่ยวโดนดุ ครับ  Cheesy

ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #123 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:05:24 AM »

สวัสดีตอนเช้าค่ะคุณซี Grin

สวัสดีตอนเกือบๆเที่ยงครับคุณ อุ๊ Grin

ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #124 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:07:02 AM »

สวัสดีตอนเช้าค่ะคุณซี Grin
สวัสดีค่ะ ตอน แปดโมง นิดๆๆค่ะ Grin

สวัสดีตอนไหนดีหละที่นี้  Shocked

ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #125 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:08:02 AM »

Smiley    ขอบคุณอาจารย์ สำหรับน้ำใจในทุกๆเรื่องนะคะ   ขอบคุณแทนจูนด้วยค่ะ
       อาจารย์น่ารักจังเลยย
       พยายามใจเย็น มีสติค่ะ ไม่งกแล้วค่ะ
       ขายหมูไปแว้ว กำไรเล็กน้อย (ยังแอบเสียดายอยู่ค่ะ)
      จะจำไว้ค่ะ "กำไรดีกว่าเสียเวลาแก้ปัญหาเพื่อทำกำไร"
       อาจารย์รักษาสุขภาพด้วยนะคะ  Grin

กำไรและอยู่ในเกมได้ตลอดถือว่าเราชนะครับ Grin

ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #126 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:08:54 AM »

อรุณสวัสค่ะ Grin Grin Grin

เช่นกันครับ แต่ตอนเที่ยงครับ Grin

oyo
Hero Member

« ตอบ #127 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:10:58 AM »

หวัดดีครับลุงcccc Grin
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #128 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:13:23 AM »

อรุณสวัสดิ์ค่ะอาจารย์ มานั่งรอ ถ้าคนขี้ปอด เอายังไงดีคะ

ตอนนี้ผมนั่งดูแล้วครับ แต่ไม่ได้ปอดนะครับ เพี่ยงแต่คิดเอาเองว่าไล่ไปจะได้ไม่เท่าเสียครับ

กรณีเข้าที่ 1080 เหรียญ

ถ้าขึ้น 1100  ได้  20  เหรียญ

ถ้าลง 1020  เสีย 60  เหรียญ

Grin  ตัดใจนั่งดูกราฟศึกษากราฟไปพลางๆก่อน สบายใจดี อย่างน้อยก็ยังออกมานั่งนับเงินที่กำไรครับ :Smiley Tongue
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:16:37 AM โดย ccczaa » บันทึกการเข้า

ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #129 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:17:34 AM »

หวัดดีครับลุงcccc Grin

Grin เรียกน้องก็ได้ครับ ผม 27 เองครับ เมื่อหลายๆปีก่อนครับ Shocked

sue662
Full Member

« ตอบ #130 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:18:46 AM »

อรุณสวัสดิ์ค่ะอาจารย์ มานั่งรอ ถ้าคนขี้ปอด เอายังไงดีคะ

ตอนนี้ผมนั่งดูแล้วครับ แต่ไม่ได้ปอดนะครับ เพี่ยงแต่คิดเอาเองว่าไล่ไปจะได้ไม่เท่าเสียครับ

กรณีเข้าที่ 1080 เหรียญ

ถ้าขึ้น 1100  ได้  20  เหรียญ

ถ้าลง 1020  เสีย 60  เหรียญ

Grin  ตัดใจนั่งดูกราฟศึกษากราฟไปพลางๆก่อน สบายใจดี อย่างน้อยก็ยังออกมานั่งนับเงินที่กำไรครับ :Smiley Tongue

ขอบพระคุณค่ะ บวก ลบ คูณ หาร แล้ว เป็นคำแนะนำที่น่าเชื่อถือมากค่ะ
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #131 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:19:40 AM »

ขอบคุณครับคุณซี  รอ ๆ ครับใกล้พันร้อยเมื่อไหร่ช๊อตสุดตัว Grin

ปกติผมจะเล่นแบบ S สลับ L ไปเรื่อยๆครับ ไม่เล่นหนักไปด้านใดด้านหนึ่งครับ ผิดทางแก้ไขลำบากครับ Grin

เล่นแบบทำกำไรไปเรื่อยๆครับ พอได้ค่าน้ำ ค่าไฟ ครับ

เวลาผิดทางผมจะได้ไม่ต้องเครียดมาก Grin

เรียนถามได้มั๊ยคะ ที่ว่า เล่น s สลับ L ไปเรื่อยๆเนี่ย กรุณาขยายความจิ๊ดนึงได้มั๊ยคะ  อยากทราบไว้ซึมซับเผื่อจะได้เก่งอย่างท่านอาจารย์บ้างน่ะค่ะ  ประทานโทษเรื่องกราฟค่ะ คือ ชอบให้ใส่อินดี้เข้าไปด้วยน่ะค่ะ เพราะรสชาติจะได้กลมกล่อมน่ะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

ขอติดไว้ก่อนครับ  มีเวลาจะลองเขียนเล่าให้ฟังครับ

เล่นฟิวเจอร์ละเอียดอ่อนเขียนการเล่นผิดไปจะเสียหายครับ 

ขอเวลาเขียนการเล่นซักหน่อยครับ เขียนผิดไปอ่านไม่เข้าใจ จะเสียหายมากกว่าที่จะเรียนรู้เพิ่มขึ้นครับ Smiley Huh?

ขอรออ่านด้วยคนค่ะ  Grin  ไม่รีบนะคะ ว่างเมื่อไรนึกออกก็ค่อยชี้แนะค่ะ เดี๋ยวจะเหนื่อยมากกว่าเดิมค่ะ  Cry

ขอบคุณค่ะ คุณซีซาร์

เข้า กทม รอบนี้เจอกันครับ อย่าลืมส่งฝาชีมาดวนกันครับ Grin Shocked

ppjj
Newbie
*

« ตอบ #132 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 01:41:08 PM »

รอซื้อถูกกว่านี้ดีกว่าค่ะ  ขอบคุณค่ะจารย์ซี Smiley Smiley Smiley
Lin
Newbie
*

« ตอบ #133 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 02:15:07 PM »

ขอบคุณค่ะอาจารย์สำหรับคำวิเคราะห์ Smiley
Lin
Newbie
*

« ตอบ #134 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 02:17:51 PM »

แฮ่ จะรอเข้า ที่แนวรับวันนี้หราครับ คุณ lin

เดี๋ยว จะรอเป็นเพื่อน ครับ (^^)~

เลยโชคดีเลยใช่ใหมคะ Smiley
Gold Price today, Gold Trend Price Prediction, ราคาทองคํา, วิเคราะห์ทิศทางทองคํา

images by free.in.th
Thanks: ฝากรูป dictionary ---------------------Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. For more information on Moore Research products and services click here. --- http://www.mrci.com ---------- ---------------------------------------------รูปกราฟแสดงราคาทองในอดีตปี 1974-1999 ของ Moore Research Center, Inc. แสดงฤดูกาลที่ราคาทองขึ้นสูงสุดและตําสุด เอาแบบคร่าวๆ เส้นนําตาลหรือนําเงินก็ใกล้เคียงกัน เส้นนําตาลเฉลี่ย 15 ปี เส้นนําเงินเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุดของเส้นนําตาล หรือเฉลี่ย 15 ปี ในเดือน ปลายเดือน เมษ และปลายเดือน สค ต่อต้นเดือน กย[/color] สูงสุดในเดือน กพ กับ พย / ส่วนเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุด ต้น กค กับ ปลาย สค และราคาสูงสุดในเดือน กพ และ กลางเดือน ตค ----- แค่ดูคร่าวๆ เป็นแนวทาง อย่ายึดมั่นว่าจะต้องเป็นตามนี้ ข้างล่างเป็นกราฟราคานํามัน ตามฤดูกาล จาก Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. images by free.in.th
หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 67   ขึ้นบน
พิมพ์