Forex-Currency Trading-Swiss based forex related website. Home ----- กระดานสนทนาหน้าแรก ----- Gold Chart,Silver,Copper,Oil Chart ----- gold-trend-price-prediction ----- ติดต่อเรา
หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 67   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จบ ป.4 หัดเล่นทอง 2  (อ่าน 88615 ครั้ง)
ป้ามา(ธิดาดอย)
Newbie
*

« ตอบ #240 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 09:39:58 AM »

ขอบคุณค่ะ คุณซีซาร์  Wink
jainu
Sr. Member

« ตอบ #241 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 09:42:04 AM »

:)good morning kha

finghting!!!
sue662
Full Member

« ตอบ #242 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 10:19:43 AM »

อรุณสวัสดิ์ อาจารย์ค่ะ คนขี้ปอดต้องทำตัวอย่างไรดีคะ
verb2be
Jr. Member
**

« ตอบ #243 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 11:09:20 AM »

ขอบคุณค่ะ คุณลุงซี  Grin
brabus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #244 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 11:19:01 AM »

ขอบคุณค่ะคุณccczaa  Cool
ป้ามา(ธิดาดอย)
Newbie
*

« ตอบ #245 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 12:12:53 PM »

อรุณสวัสดิ์ อาจารย์ค่ะ คนขี้ปอดต้องทำตัวอย่างไรดีคะ

รอฟังด้วยคนค่ะ ว่าต้องแก้ไขปอดหรือซ่อมยังไงบ้างค่ะ (ปอดไม่แข็งแรง อิอิ)
Seyren
Jr. Member
**

« ตอบ #246 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 01:01:35 PM »

ขอบคุณอาจารย์ด้วยคนครับช่วงนี้เห็นราคาแล้วเริ่มหนาวๆร้อนๆครับ ไม่รุ้จะลงมาให้เก็บรึป่าวครับ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2009, 05:01:41 PM โดย Seyren » บันทึกการเข้า

อุปสรรคที่เกินทน จะหลอมคนให้ทนทาน~
อุ๊
Hero Member

« ตอบ #247 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 02:22:53 PM »

ขอบคุณค่ะคุณccczaa  Cool
Wink
NN
Newbie
*

« ตอบ #248 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 02:36:54 PM »

สวัสดีค่า... คุณ ccczaa  เอาส้มตำมาฝากจ้า...

ทองมันขึ้นเอาๆ...   คนรอซื้อจาทำไงดีค้า...    Cry

oyo
Hero Member

« ตอบ #249 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 04:42:00 PM »

สวัสดีครับพื่ ccc และทุกท่าน  ช่วงนี้ทีครบทั้งร้อน หนาว ฝน รักษาสุขภาพด้วย นะครับ จากคนป่วย Smiley
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #250 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 05:20:56 PM »

เข้ามาขอบคุณปู่ซีค่ะ  อุ๊ยไม่ใช่ คุณซีรูปหล่อ  Wink  เบนไม่ค่อยได้ทักทายค่ะ แต่ก็แอบดูคุณซีอยู่น๊า.....  ขอบคุณสำหรับเรื่องกราฟค่ะ เบนก็เข้ามาลอกการบ้าน จด จด จด เหมือนป้ามาเลย หุหุ Tongue (เอ...ไหงไปพาดพุงป้ามาได้เนี่ย อิอิ :Smiley)
เข้ามาคุยกันครับ  ตรงไหนผมไม่ทราบผมจะได้ถามบ้างครับ Cheesy

แหะๆๆๆ คุณซีรูปหล่อขา  เบนรู้แต่ความรู้ป.1อะค่ะ  คุณซีจบป.4แล้วต้องสอนเบนเน้ออออ Grin Tongue

เรามันคนใจอ่อนด้วยซิ  แต่ ป.4 หรือจะสู้ ปริญญา ได้ เฮ้อ Smiley

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #251 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 05:23:40 PM »

สวัสดีค่ะ  อาจารย์
      มารายงานตัวเข้าห้องเรียนค่ะ
      วันนี้มือว่าง  ทำงัยดีคะ  มารอคำแนะนำค่ะ
รอรับราคาต่ำดีกว่าครับคุณจูน ตามแนวรับครับ ทะยอยเล่นไปเรื่อยๆครับไม่ต้องเร่งครับ  กำไรก็พอแล้วครับ มากน้อยเอาหมด อิ อิ แบบว่า งกนะ Angry

สวัสดีค่าอาจารย์
รับทราบคำสั่งค่ะ  ?  กำไรก็พอแล้วครับ มากน้อยเอาหมด อิ อิ แบบว่า งกนะ?
เรื่อง  งก แนวถนัดค่ะ 5555 (ว่าจะเลิกงกแล้วเชียว อาจารย์สั่ง ก็ต้องปฏิบัติตาม อิอิ)
จูนฝากความคิดถึงมาด้วยค่ะ
 Wink

ฝากความคิดถึงหลานด้วยครับ บอกว่าลุงให้ขยันเรียนหนังสือครับ จะได้ไม่ลำบากแบบลุงครับ Angry

คำว่า งก ไม่ต้องสนใจ กำไรเป็นเอาครับ  Huh?

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #252 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 05:25:19 PM »

สวัสดีค่ะอาจารย์ และทุก ๆ ท่าน ไปต่างจังหวัดซะหลายวัน เลยไม่ได้เข้ามาทักทายทุกท่านเลยค่ะ

ไปจังหวัดไหนบ้างครับคุณริน เล่าให้ฟังที่กระทู้คุณสยอง(ซายอง) บ้างครับ  Wink

ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #253 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 05:26:35 PM »

Tongue นั่งนิ่งๆครับ ปลอดภัยดีครับ

ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #254 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 05:27:55 PM »

ขอบคุณค่ะ คุณลุงซี  Grin

หลานคนแรก ของลุงในเวป  ขอบใจมากครับที่เอากราฟมาโพสให้ครับ Angry Cry

Gold Price today, Gold Trend Price Prediction, ราคาทองคํา, วิเคราะห์ทิศทางทองคํา

images by free.in.th
Thanks: ฝากรูป dictionary ---------------------Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. For more information on Moore Research products and services click here. --- http://www.mrci.com ---------- ---------------------------------------------รูปกราฟแสดงราคาทองในอดีตปี 1974-1999 ของ Moore Research Center, Inc. แสดงฤดูกาลที่ราคาทองขึ้นสูงสุดและตําสุด เอาแบบคร่าวๆ เส้นนําตาลหรือนําเงินก็ใกล้เคียงกัน เส้นนําตาลเฉลี่ย 15 ปี เส้นนําเงินเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุดของเส้นนําตาล หรือเฉลี่ย 15 ปี ในเดือน ปลายเดือน เมษ และปลายเดือน สค ต่อต้นเดือน กย[/color] สูงสุดในเดือน กพ กับ พย / ส่วนเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุด ต้น กค กับ ปลาย สค และราคาสูงสุดในเดือน กพ และ กลางเดือน ตค ----- แค่ดูคร่าวๆ เป็นแนวทาง อย่ายึดมั่นว่าจะต้องเป็นตามนี้ ข้างล่างเป็นกราฟราคานํามัน ตามฤดูกาล จาก Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. images by free.in.th
หน้า: 1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 67   ขึ้นบน
พิมพ์