Forex-Currency Trading-Swiss based forex related website. Home ----- กระดานสนทนาหน้าแรก ----- Gold Chart,Silver,Copper,Oil Chart ----- gold-trend-price-prediction ----- ติดต่อเรา
หน้า: 1 ... 18 19 [20] 21 22 ... 67   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จบ ป.4 หัดเล่นทอง 2  (อ่าน 88594 ครั้ง)
moddang
Newbie
*

« ตอบ #285 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 11:08:03 PM »

สวัสดีค่ะ คุณccczaa Cheesy
ไม่ได้เข้ามาอ่านซักเท่าไร  ดูกราฟแว๊บๆ   เพราะไม่กล้าเล่น( ไม่มีตัง)  และ ต้องไปดูแลแม่ค่ะ
 วันนี้ทางโรงพยาบาลเขาจัดพิธีคล้องขวัญ  แบบล้านนา   (อะไรแบบนี้อาจเรียกไม่ถูก )  เป็นอีกหนึ่งการรักษาทางใจของศาสตร์ แพทย์ทางเลือกของโรงพยาบาลเสาไห้  คุณหมอท่านให้นำคนไข้ที่มีปัญหาด้านอัมพฤกษ์ทุกคน ขึ้นไปทำพิธี  ยกเว้นแม่  เพราะมีภาวะเสี่ยงมากกว่า  อันนี้ญาติคิดเอง  จริงๆคุณหมอท่านให้ขึ้นไป มีพนักงานช่วยกันหามขึ้นไปทำพิธีในห้องประชุม ขึ้นไปเป็นตัวแทนแม่  รู้สึกทราบซึ้งมาก เลยเอามาเล่าสู่กันฟัง  คงไม่ว่ากระไรนะคะ   :Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2009, 07:22:25 AM โดย moddang » บันทึกการเข้า

สิ่งที่ควรทำคือความดี  สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม  สิ่งที่ควรจำคือบุญคุณ
sayong
Full Member

« ตอบ #286 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 04:21:22 AM »

Smileyขอบคุณคุณccczaa มากๆค่ะ Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2009, 04:40:41 AM โดย sayong » บันทึกการเข้า

ฝันให้ไกลและไปให้ถึง...
ทำทุกย่างก้าวของชีวิตให้มีความสุข
linkกระทู้เก่าค่ะ http://www.goldtraders.or.th/webboard/index.php?topic=4064.0
JuneJune
Newbie
*

« ตอบ #287 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 07:48:19 AM »

สวัสดีค่ะคุณลุง
นี่จูนจูนเองค่ะ   
คุณลุงเป็นยังไงมั่งคะ สบายดีมั๊ยคะ?

จูนจะขยันแล้วจะได้เก่งเหมือนคุณลุง
อิอิ   

แล้วคุณลุงอย่าลืมสอนกราฟจูนนะคะ
จูนจะได้เก่งๆเหมือนคุณลุง

บ๊ายบายยค่ะ

ศึกษาจาก อ.พอล ในเวปนี้ แล้วจากเวปอื่นๆบ้าง

ตำรามีชีวิต ถามอะไรไปก็ตอบให้  ไม่ยากเกินความสามารถหรอกครับ 

Smiley Smiley Smiley
จูนจูนเองค่ะ
จูนขอโทษคุณลุงค่ะ พิมพ์ผิด  โดนคุณแม่ดุเลย
 จูนขอบคุณคุณลุงค่ะ ช่วงนี้กลับบ้านดึกทุกวัน เบลออไปหน่อย
  คุณลุงไม่โกธรนะคะ Sad

nadia
Jr. Member
**

« ตอบ #288 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 08:32:44 AM »

สวัสดีตอนเช้าค่ะอาจารย์ เช้านี้เป็นอย่างไรค่ะ
sue662
Full Member

« ตอบ #289 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 08:52:10 AM »

อรุณสวัสดิ์อาจารย์ค่ะ
ppjj
Newbie
*

« ตอบ #290 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 09:19:08 AM »

สวัสดีตอนเช้าค่ะอาจารย์ซี  มารออ่านค่ะ Smiley Smiley Smiley
verb2be
Jr. Member
**

« ตอบ #291 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 09:23:31 AM »

อรุณสวัสดิ์ค่ะ คุณลุงซี

ไม่ได้เข้ามาอ่านซักเท่าไร  ดูกราฟแว๊บๆ   เพราะไม่กล้าเล่น( ไม่มีตัง)  และ ต้องไปดูแลแม่ค่ะ
 วันนี้ทางโรงพยาบาลเขาจัดพิธีคล้องขวัญ  แบบล้านนา   (อะไรแบบนี้อาจเรียกไม่ถูก )  เป็นอีกหนึ่งการรักษาทางใจของศาสตร์ แพทย์ทางเลือกของโรงพยาบาลเสาไห้  คุณหมอท่านให้นำคนไข้ที่มีปัญหาด้านอัมพฤกษ์ทุกคน ขึ้นไปทำพิธี  ยกเว้นแม่  เพราะมีภาวะเสี่ยงมากกว่า  อันนี้ญาติคิดเอง  จริงๆคุณหมอท่านให้ขึ้นไป มีพนักงานช่วยกันหามขึ้นไปทำพิธีในห้องประชุม ขึ้นไปเป็นตัวแทนแม่  รู้สึกทราบซึ้งมาก เลยเอามาเล่าสู่กันฟัง  คงไม่ว่ากระไรนะคะ   :Smiley

ขอให้คุณแม่มีกำลังใจดี หายไวๆนะคะ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ คุณมดแดง
~ uma ~
Newbie
*

« ตอบ #292 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 09:31:20 AM »

แวะมาทักทาย จขกท ค่ะ  ขอบคุณ
JuneJune
Newbie
*

« ตอบ #293 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 09:40:52 AM »

Smiley
     สวัสดีค่ะอาจารย์
   มารอคำแนะนำจากอาจารย์ค่ะ
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #294 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 11:09:51 AM »

Smiley เพื่อความสะดวกในการดูกราฟ จะลงรายละเอียดให้ไว้ครับ

MA 5  = สีขาว
MA10 = สีน้ำตาลอ่อน
MA30  = สีน้ำตาลเข้ม
MA50  = สีฟ้าอ่อน
MA75  = สีเขียวอ่อน
MA100 = สีฟ้าอมน้ำเงิน
MA200 = สีน้ำเงิน

EWO เป็นเส้น FMA 5 วัน กับ  SMA 34 วัน

Fx  เป็นเส้น MA 9 วัน กับ 45 วัน

กราฟราย 4 ชั่วโมง วันที่ 11 /11 /52 เวลา 11.02 น.ครับ

สั้นๆนะครับ

แนวรับ 1105.91  1101.05  1093.41  1090.06  1086.26  1081.12 

แนวต้าน 1111.00  1116.93  1123.79 จุดนี้อาจจะมีรายการเทครับ มองไว้นิดครับ

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
ป้ามา(ธิดาดอย)
Newbie
*

« ตอบ #295 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 11:44:52 AM »

ขอให้คุณแม่มีกำลังใจดี หายไวๆนะคะ

เป็นกำลังใจให้ คุณมดแดง อีกคนค่ะ อดทนนะคะ เดี๋ยวคุณแม่คุณมดแดงก็จะค่อยๆดีขึ้นค่ะ  Wink
ป้ามา(ธิดาดอย)
Newbie
*

« ตอบ #296 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 12:02:28 PM »

ขอบคุณค่ะ คุณซีซาร์  Wink
JuneJune
Newbie
*

« ตอบ #297 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 12:18:43 PM »

ขอบคุณอาจารย์ค่ะ

เป็นกำลังใจให้ คุณมดแดง อีกคนค่ะ อดทนนะคะ เดี๋ยวคุณแม่คุณมดแดงก็จะค่อยๆดีขึ้นค่ะ  Wink

เป็นกำลังใจให้คุณมดแดงด้วยค่ะ
พี่อี๊ด
Newbie
*

« ตอบ #298 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 12:28:22 PM »

ขอบคุณ พี่ซีซ่าครับ

เป้า s 1123  Grin

การลงทุนมีความเสี่ยง โปรดศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจ
brabus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #299 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 01:54:37 PM »

ขอบคุณค่ะ คุณซีซาร์ Grin Grin Cheesy
Gold Price today, Gold Trend Price Prediction, ราคาทองคํา, วิเคราะห์ทิศทางทองคํา

images by free.in.th
Thanks: ฝากรูป dictionary ---------------------Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. For more information on Moore Research products and services click here. --- http://www.mrci.com ---------- ---------------------------------------------รูปกราฟแสดงราคาทองในอดีตปี 1974-1999 ของ Moore Research Center, Inc. แสดงฤดูกาลที่ราคาทองขึ้นสูงสุดและตําสุด เอาแบบคร่าวๆ เส้นนําตาลหรือนําเงินก็ใกล้เคียงกัน เส้นนําตาลเฉลี่ย 15 ปี เส้นนําเงินเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุดของเส้นนําตาล หรือเฉลี่ย 15 ปี ในเดือน ปลายเดือน เมษ และปลายเดือน สค ต่อต้นเดือน กย[/color] สูงสุดในเดือน กพ กับ พย / ส่วนเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุด ต้น กค กับ ปลาย สค และราคาสูงสุดในเดือน กพ และ กลางเดือน ตค ----- แค่ดูคร่าวๆ เป็นแนวทาง อย่ายึดมั่นว่าจะต้องเป็นตามนี้ ข้างล่างเป็นกราฟราคานํามัน ตามฤดูกาล จาก Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. images by free.in.th
หน้า: 1 ... 18 19 [20] 21 22 ... 67   ขึ้นบน
พิมพ์