Forex-Currency Trading-Swiss based forex related website. Home ----- กระดานสนทนาหน้าแรก ----- Gold Chart,Silver,Copper,Oil Chart ----- gold-trend-price-prediction ----- ติดต่อเรา
หน้า: 1 ... 23 24 [25] 26 27 ... 67   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จบ ป.4 หัดเล่นทอง 2  (อ่าน 88610 ครั้ง)
sayong
Full Member

« ตอบ #360 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 10:17:49 AM »

ขอบคุณอ.ccczaaค่ะ Grin
ดูกราฟมากๆปวดตารึเปล่าคะ....ดูแล(ให้ความรู้)สมาชิกในเวป แล้วก็ลย่าลืมดูแลตัวเองด้วยนะคะ....วันหยุดพักผ่อนเยอะๆนะคะ จะได้สดชื่น สุขภาพกายสุขภาพใจแข็งแรง Wink

ฝันให้ไกลและไปให้ถึง...
ทำทุกย่างก้าวของชีวิตให้มีความสุข
linkกระทู้เก่าค่ะ http://www.goldtraders.or.th/webboard/index.php?topic=4064.0
JuneJune
Newbie
*

« ตอบ #361 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 02:39:28 PM »

สวัสดีค่ะคุณลุง
นี่จูนจูนเองค่ะ   
คุณลุงเป็นยังไงมั่งคะ สบายดีมั๊ยคะ?

จูนจะขยันแล้วจะได้เก่งเหมือนคุณลุง
อิอิ   

แล้วคุณลุงอย่าลืมสอนกราฟจูนนะคะ
จูนจะได้เก่งๆเหมือนคุณลุง

บ๊ายบายยค่ะ

ศึกษาจาก อ.พอล ในเวปนี้ แล้วจากเวปอื่นๆบ้าง

ตำรามีชีวิต ถามอะไรไปก็ตอบให้  ไม่ยากเกินความสามารถหรอกครับ 

Smiley Smiley Smiley
จูนจูนเองค่ะ
จูนขอโทษคุณลุงค่ะ พิมพ์ผิด  โดนคุณแม่ดุเลย
 จูนขอบคุณคุณลุงค่ะ ช่วงนี้กลับบ้านดึกทุกวัน เบลออไปหน่อย
  คุณลุงไม่โกธรนะคะ Sad

จูน ทำอะไรผิดหรือครับ คุณแม่ถึงดุครับ  ไปแสดงละครสนุกหรือเปล่าครับ Tongue

คุณลุงสบายดีนะคะ
คุณลุงยังจำได้ด้วยว่าจูนไปแสดงละคร
ขอบคุณค่ะ ??
จูนไปแสดงละครเหนื่อยมากค่ะ ต้องซ้อมกลับบ้านดึกตลอด
แต่ก็ดีค่ะ  ได้ประสบการณ์และเพื่อนใหมใหม่ สนุกดีค่ะ
คุณลุงรักษาสุขภาพด้วยนะคะ
 Wink
nadia
Jr. Member
**

« ตอบ #362 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 06:40:01 AM »

สวัสดีตอนเช้าคะคุณซีซาร์
น้องนาเดีย
nadia
Jr. Member
**

« ตอบ #363 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 08:39:02 AM »

เช้านี้ได้อาบน้ำหรือยังค่ะ ได้ข่าวว่าน้ำที่บ้านไม่ไหลหรือค่ะ
นาเดีย
sue662
Full Member

« ตอบ #364 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 09:10:26 AM »

อรุณสวัสดิ์อาจารย์ค่ะ
Jeera
Hero Member

Happy day!

« ตอบ #365 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 09:47:13 AM »

นี่จูนจูนเองค่ะ   
คุณลุงเป็นยังไงมั่งคะ สบายดีมั๊ยคะ?

จูนจะขยันแล้วจะได้เก่งเหมือนคุณลุง
อิอิ   

แล้วคุณลุงอย่าลืมสอนกราฟจูนนะคะ
จูนจะได้เก่งๆเหมือนคุณลุง

บ๊ายบายยค่ะ

ศึกษาจาก อ.พอล ในเวปนี้ แล้วจากเวปอื่นๆบ้าง

ตำรามีชีวิต ถามอะไรไปก็ตอบให้  ไม่ยากเกินความสามารถหรอกครับ 

จูนจูนเองค่ะ
จูนขอโทษคุณลุงค่ะ พิมพ์ผิด  โดนคุณแม่ดุเลย
 จูนขอบคุณคุณลุงค่ะ ช่วงนี้กลับบ้านดึกทุกวัน เบลออไปหน่อย
  คุณลุงไม่โกธรนะคะ Sad

จูน ทำอะไรผิดหรือครับ คุณแม่ถึงดุครับ  ไปแสดงละครสนุกหรือเปล่าครับ Tongue

คุณลุงสบายดีนะคะ
คุณลุงยังจำได้ด้วยว่าจูนไปแสดงละคร
ขอบคุณค่ะ ??
จูนไปแสดงละครเหนื่อยมากค่ะ ต้องซ้อมกลับบ้านดึกตลอด
แต่ก็ดีค่ะ  ได้ประสบการณ์และเพื่อนใหมใหม่ สนุกดีค่ะ
คุณลุงรักษาสุขภาพด้วยนะคะ
 Wink

Shocked  เจอดารา 

Someone love one
Some one love two
But I love one
That One is...U  (^?^)-?
ป้ามา(ธิดาดอย)
Newbie
*

« ตอบ #366 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 09:57:50 AM »

ขอบคุณค่ะ คุณซีซาร์  Wink

วันนี้ ลอกแนวรับ-ต้าน เยอะเลย  Cry
_LAN_NA_
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #367 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 11:02:51 AM »

สวัสดีครับคุณ ccczaa ครับ

ผมไปไม่ถูกแล้วจริงๆๆ ไม่รุ้จะไปทางไหน ทองขึ้นเอาๆ ครับ

(^^)
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #368 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 01:06:59 PM »

Cry  งานนี้โดนเขาหลอกจนได้ ต้องขอโทษทุกคนครับ

ทำเหมือนเอาลง จนมาถึง 1100.77  แล้วเขาก็จากไป  ปล่อยให้รอเก้อ  น่าสงสารตัวเองนักหนา

พี่เมกาเล่นสวนตลาด สวนกราฟ แบบนี้คงต้องคิดใหม่ ทำใหม่

เดี่ยวขอเวลาตั้งหลักใหม่ แล้วจะมาโพสครับ

ช่วงนี้ก็ตื้บกราฟก็แล้วกันครับ เว้นผมไว้ก่อนครับ Cry Cry

หลบไปอยู่เจ้าเห็ดมั้ยคะ   เทวดา

อย่าซีเรียสนะคะ ตอนนี้เดายากมากๆจริงๆหนูเข้าใจ หนูยังแอบคิดว่าคงจะลงยาก  Undecided
แต่ใจก็อยากให้ลง เฮ้ออออออออออออออ สรุป...รอต่อไป   sleepy

:Smiley วันนี้ตั้งแต่เช้าตลาดหลักๆลากขึ้นตลาดละ 3 ดอลล่าร์นิดๆ กว่าจะจบคงไปหลายเหมือนกัน 5 ตลาดก็ ไป 20 ดอลล่าร์แล้ว

แต่คิดเหมือนผมหรือเปล่าครับ ว่าตลาดตัดสินเป็นเมกา กับ จีน ที่กำลังฟัดกัน

แต่ถ้ามามองเรื่องสกุลเงินที่จะตั้งใหม่เพื่อให้ดอลล่าร์เน่าต่อ  ยังมองไม่ออกครับว่าใครจะเป็นตัวตั้งตัวตีเรื่องนี้

แล้วจะเอาอะไรมาเป็นเครื่องต่อรองหรือยืนยันได้ว่าเงินสกุลที่ตั้งใหม่จะเป็นที่ยอมรับของทั่วโลก

ในเมื่อดอลล่าร์ ยังเป็นพระเอกอยู่ :Smiley

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #369 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 01:08:20 PM »

ขอบคุณครับคุณ ccczaa ดูกราฟทางเทคนิคช่วงนี้มันหลอก

ลองดูพวกพานิชๆมั๊ย แจ่มนะ (ขอซักฮา) 555!  หัวเราะกันนะ

ตัวร้ายเลยนะนั้น ยกให้ครับ ผมขออยู่แบบผมดีกว่าครับ Wink

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #370 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 01:09:20 PM »

สวัสดีค่ะ คุณ ccczaa
เข้ามาขอบคุณสำหรับบทวิเคาะห์มากๆค่ะ
ตามอ่านอยู่ตลอดนะคะ
ส่งซิกให้น้องๆหลานๆด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

อย่าอ่านอย่างเดียวครับ เอาความรู้มาช่วยด้วยครับคุณ noi Cry

Jeera
Hero Member

Happy day!

« ตอบ #371 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 01:10:18 PM »

Cry  งานนี้โดนเขาหลอกจนได้ ต้องขอโทษทุกคนครับ

ทำเหมือนเอาลง จนมาถึง 1100.77  แล้วเขาก็จากไป  ปล่อยให้รอเก้อ  น่าสงสารตัวเองนักหนา

พี่เมกาเล่นสวนตลาด สวนกราฟ แบบนี้คงต้องคิดใหม่ ทำใหม่

เดี่ยวขอเวลาตั้งหลักใหม่ แล้วจะมาโพสครับ

ช่วงนี้ก็ตื้บกราฟก็แล้วกันครับ เว้นผมไว้ก่อนครับ Cry Cry

หลบไปอยู่เจ้าเห็ดมั้ยคะ   เทวดา

อย่าซีเรียสนะคะ ตอนนี้เดายากมากๆจริงๆหนูเข้าใจ หนูยังแอบคิดว่าคงจะลงยาก  Undecided
แต่ใจก็อยากให้ลง เฮ้ออออออออออออออ สรุป...รอต่อไป   sleepy

:Smiley วันนี้ตั้งแต่เช้าตลาดหลักๆลากขึ้นตลาดละ 3 ดอลล่าร์นิดๆ กว่าจะจบคงไปหลายเหมือนกัน 5 ตลาดก็ ไป 20 ดอลล่าร์แล้ว

แต่คิดเหมือนผมหรือเปล่าครับ ว่าตลาดตัดสินเป็นเมกา กับ จีน ที่กำลังฟัดกัน

แต่ถ้ามามองเรื่องสกุลเงินที่จะตั้งใหม่เพื่อให้ดอลล่าร์เน่าต่อ  ยังมองไม่ออกครับว่าใครจะเป็นตัวตั้งตัวตีเรื่องนี้

แล้วจะเอาอะไรมาเป็นเครื่องต่อรองหรือยืนยันได้ว่าเงินสกุลที่ตั้งใหม่จะเป็นที่ยอมรับของทั่วโลก

ในเมื่อดอลล่าร์ ยังเป็นพระเอกอยู่ :Smiley

งั้นอยากให้พระเอกช่วยฟื้นซะทีเถอะค่ะ  Cry

Someone love one
Some one love two
But I love one
That One is...U  (^?^)-?
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #372 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 01:11:25 PM »

อรุณสวัสดิ์อาจารย์ค่ะ   ระวังเท.. จะ ลอง ก็เสียว จะชอตก็เดี๋ยวพุ่งอีก เลยไม่ต้องชอตไม่ต้องลอง ขอบคุณอาจารย์ค่ะ

จริงๆความเห็นส่วนตัวผม ผมอยาก S ครับ  เพราะดูงัยมันก็ขึ้นสุดแล้ว  แต่เพื่อความมั่นใจ นั่งเล่นๆข้างสนามก่อน ใจเย็นพอครับ Cry
สวัสดีค่ะ อ. ccczaa 
ตามอ่านทุกหน้าเลยค่ะ
เข้ามาขอบคุณ อ. ccczaa  สำหรับข้อมูลดีๆนะคะ
 อ.  ccczaa จะ   S  หรือ  L  เมื่อ ไหร่ส่งสัญญาณด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ อ. ccczaa
Grin Grin

ไม่อยากจะบอกว่าตอนนี้ผมกำลังไล่เอสแล้วครับ กลัวว่าจะผิดทางครับ Grin

sue662
Full Member

« ตอบ #373 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 01:14:02 PM »

อาจารย์คะ นี่เป็นครั้งแรกในประวัติศาสตร์มั๊ยคะ ที่กราฟทุกตัวชี้เด่ไต่เพดานเป็นตุ๊กแกอยู่อย่างนั้นไม่หล่นมั่งเลย เป็นไปได้ไงคะ  แล้วตุ๊กแกมันจะเมื่อยมั่งมั๊ยคะเนี่ย
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #374 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 01:18:06 PM »

ขอบคุณมากครับ

วันนี้มาอย่างละเอียดเลยครับ คุณ ccczaa

Cheesy

ดีครับคุณ JO-JO

เป็นการสรุปทิศทางในสัปดาห์นี้ครับ ทำให้ดูว่าโพสมากครับ แต่ถ้าเคยอ่านจะทราบว่าทุกสัปดาห์ผมจะลงแบบนี้ครับ

สำหรับกราฟวันนี้ ยังไม่ได้โพสครับ

ถ้าอ่านและจำได้ แนวต้านจะอยู่ที่  1123.78  1129.30   1134.75  1137  1141.90   1147.12  1150.17  1158.87 ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2009, 01:19:53 PM โดย ccczaa » บันทึกการเข้า

Gold Price today, Gold Trend Price Prediction, ราคาทองคํา, วิเคราะห์ทิศทางทองคํา

images by free.in.th
Thanks: ฝากรูป dictionary ---------------------Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. For more information on Moore Research products and services click here. --- http://www.mrci.com ---------- ---------------------------------------------รูปกราฟแสดงราคาทองในอดีตปี 1974-1999 ของ Moore Research Center, Inc. แสดงฤดูกาลที่ราคาทองขึ้นสูงสุดและตําสุด เอาแบบคร่าวๆ เส้นนําตาลหรือนําเงินก็ใกล้เคียงกัน เส้นนําตาลเฉลี่ย 15 ปี เส้นนําเงินเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุดของเส้นนําตาล หรือเฉลี่ย 15 ปี ในเดือน ปลายเดือน เมษ และปลายเดือน สค ต่อต้นเดือน กย[/color] สูงสุดในเดือน กพ กับ พย / ส่วนเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุด ต้น กค กับ ปลาย สค และราคาสูงสุดในเดือน กพ และ กลางเดือน ตค ----- แค่ดูคร่าวๆ เป็นแนวทาง อย่ายึดมั่นว่าจะต้องเป็นตามนี้ ข้างล่างเป็นกราฟราคานํามัน ตามฤดูกาล จาก Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. images by free.in.th
หน้า: 1 ... 23 24 [25] 26 27 ... 67   ขึ้นบน
พิมพ์