Forex-Currency Trading-Swiss based forex related website. Home ----- กระดานสนทนาหน้าแรก ----- Gold Chart,Silver,Copper,Oil Chart ----- gold-trend-price-prediction ----- ติดต่อเรา
หน้า: 1 ... 30 31 [32] 33 34 ... 67   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จบ ป.4 หัดเล่นทอง 2  (อ่าน 88672 ครั้ง)
nadia
Jr. Member
**

« ตอบ #465 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2009, 11:01:27 AM »

นั่นซิคุณซีซาร์ มาทำอะไรที่กรุงเทพ เนี่ย  มาเที่ยวหรือค่ะ
nadia
Jr. Member
**

« ตอบ #466 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 08:02:59 PM »

คุณซี กลับถึงบ้านหรือยังค่ะ เดินทางปลอดภัยนะคะ
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #467 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 03:03:38 AM »

ประกาศ

สืบเนื่องจากคุณลุงซีจะเดินทางมา กทม ทำให้ไม่สะดวกเข้าเว็ปมาโพสกราฟได้เป็นเวลาหลายวัน
จึงประกาศให้รู้โดยทั่วกัน

จบ

ลุงซีมาทำไรที่ กทม. อ่ะ   :Smiley

นัดเดทกะแม่ทองเหรอ   Grin

จริงๆตั้งใจให้คุณ Jeera เลี้ยงข้าว นะ Smiley ที่เข้าไป กทม. แต่เสียดายไม่มีเบอร์ นะ:'(

เอาของฝากจาก กทม. ครับ Shocked

!031 กราฟราย 1 ชั่วโมงครับ

เอามาเทียบให้ดูว่าคล้ายรูปแบบนี้เท่านั้นครับ  ถ้าเป็นจริง ราคาต้องขึ้นก่อน แล้วลงครับ

!031 อันนี้กราฟราย 4 ชั่วโมงครับ

แนวต้านได้  1184.71  1194.74  1199.98  1204.41  1207.30

แนวรับได้  1172.53  1162.66  1152.80  1140.59  1135.87  1120.86

มองกราฟแล้วเช้ามาคงลากขึ้นนิดหน่อย แต่ไม่น่านานมาก เต็มที่ให้ 2 วัน สุดท้ายขอทายว่าลงครับ

ผิดถูกไม่ทราบ เพราะอ่านตามกราฟ  ผิดก็ด่ากราฟครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2009, 04:01:42 AM โดย ccczaa » บันทึกการเข้า

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
Jeera
Hero Member

Happy day!

« ตอบ #468 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 06:03:55 AM »

อ้าว เหรอคะเนี่ย เสียดายจัง   Cheesy

คราวหน้ามาบอกนะคะ เดี๋ยวพาไปเลี้ยง หนูเลี้ยงข้าว ลุงเลี้ยงกับ ยุติธรรมสุดๆ  หัวเราะกันนะ

ล้อเล่นๆ เดี๋ยวไม่กล้ามาล่ะแย่เลย

ปล. ตี 3 ไม่หลับไม่นอน มารับจ็อบเป็น รปภ. ดีกว่ามั้ยลุง

Someone love one
Some one love two
But I love one
That One is...U  (^?^)-?
mamai
Jr. Member
**

« ตอบ #469 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 08:39:11 AM »

ขอบคุณครับ คุณ ccczaa  Azn

"ไม่เชื่อต้องศึกษา   ไม่มีปัญญาต้องเรียนรู้"
ป้ามา(ธิดาดอย)
Newbie
*

« ตอบ #470 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 08:50:38 AM »

หุหุ ใครๆก็จองจะเลี้ยงข้าวคุณซีซาร์ งั้นเราเลี้ยงเบียร์ละกัน แต่เอะ!ทานเบียร์เก่งกว่าทานข้าวป่าวนะ  Grin

ขอบคุณค่ะ คุณซีซาร์  Wink
nadia
Jr. Member
**

« ตอบ #471 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 09:01:03 AM »

ขอบคุณค่ะ คุณซี จดเรียบร้อยแล้วค่ะ แนวต้าน แนวรับ
sue662
Full Member

« ตอบ #472 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 10:44:31 AM »

สวัสดีตอนสายค่ะ ขึ้นก่อนแล้วลง ขอลงเร็วๆหน่อยก็ดีค่ะ รอมานานแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #473 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 12:47:53 PM »

ประกาศ

สืบเนื่องจากคุณลุงซีจะเดินทางมา กทม ทำให้ไม่สะดวกเข้าเว็ปมาโพสกราฟได้เป็นเวลาหลายวัน
จึงประกาศให้รู้โดยทั่วกัน

จบ

ลุงซีมาทำไรที่ กทม. อ่ะ   :Smiley

นัดเดทกะแม่ทองเหรอ   Grin

จริงๆตั้งใจให้คุณ Jeera เลี้ยงข้าว นะ Smiley ที่เข้าไป กทม. แต่เสียดายไม่มีเบอร์ นะ:'(

เอาของฝากจาก กทม. ครับ Shocked

อันนี้กราฟราย 4 ชั่วโมงครับ

แนวต้านได้  1184.71  1194.74  1199.98  1204.41  1207.30

แนวรับได้  1172.53  1162.66  1152.80  1140.59  1135.87  1120.86

มองกราฟแล้วเช้ามาคงลากขึ้นนิดหน่อย แต่ไม่น่านานมาก เต็มที่ให้ 2 วัน สุดท้ายขอทายว่าลงครับ

ผิดถูกไม่ทราบ เพราะอ่านตามกราฟ  ผิดก็ด่ากราฟครับ

กราฟราย 1 ชั่วโมงครับ

เอามาเทียบให้ดูว่าคล้ายรูปแบบนี้เท่านั้นครับ  ถ้าเป็นจริง ราคาต้องขึ้นก่อน แล้วลงครับ

กราฟราย 1 ชั่วโมงครับ  เอามาเปรียบเทียบให้ดูครับ

ลองสังเกตุดูการเปลี่ยนแปลงของกราฟครับ

จะเห็นว่า ตลาดจะมีการเทขายก่อนขึ้นตลาดใหม่ และจะมีการดันราคาขึ้นของตลาดใหม่ ครับ

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
sue662
Full Member

« ตอบ #474 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 01:21:25 PM »

อาจารย์คะ เสียวมากเลย อยากปิดชอตแล้ว อาจารย์สั่งทีให้น้องทองลงเถอะ
เจ้าประคูนนนนนน
ben10
Newbie
*

« ตอบ #475 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 01:48:47 PM »

ข่าวดีสำหรับท่านที่ต้องการเล่นทองแล้วมีกำไร
เราเป็นBrokerทองของบ.ฮ่องกงที่เปิดทำการมากว่า 40ปี
เราสามารถทำกำไรให้ท่านได้ทุกวัน โดยท่านไม่ต้องนั่งเฝ้า
หน้าจอ โดย trader ของเราที่มีประสบการณ์สูง ผ่านการฝึก
ฝนจากฮ่องกงโดยตรงคอย trade ให้ท่าน และด้วยระบบที่ทันสมัย
เรามีการวิเคราะห์, ข่าวสารต่าง ๆ,  indicators ต่าง ๆ จากฮ่องกง
ที่ทันสมัยกว่าเมืองไทยมาก เพราะฮ่องกงเริ่มธุรกิจนี้มาก่อนเมืองไทย
หลายสิบปี คุณจะ trade โดยตรงกับคนทั่วโลก ไม่ใช่ผ่านเจ้ามือไทย
ต่าง ๆ เช่น แม่ทอง, ออส...ที่ทำให้ท่านเจ๊งกับ Gold Futureกัน
ระนาว เข้ามาคุยกับเรา มาดูระบบการทำงาน และความน่าเชื่อถือ
ผมก็เป็นลูกค้าคนหนึ่งของที่นี่ และทำกำไรได้ทุกวัน เบิกเงินกำไร
วันนี้ พรุ่งนี้ได้รับเงินโอนเข้าบัญชีท่านทันที รับประกันท่านไม่มีวัน
ขาดทุน มีแต่กำไรเท่านั้น เพียงแต่ติดต่อมาที่ email : virtue991@hotmail.com
เข้ามาคุย มาดูระบบของเราที่บริษัทฯ และท่านจะเชื่อว่าเราไม่ได้โกหก
จงอย่างมงายและหยุดขาดทุนจนหมดเนื้อหมดตัวอีกต่อไป
ทุกวันท่านจะมีแต่กำไรจริง ๆ

กรุณาเปิดกระทู้ครับ แล้วอธิบายถึงทุนที่จดทะเบียน

เลขที่จดทะเบียน  ใครเป็นผู้บริหาร  ความเสี่ยงในการลงทุนขนาดไหนครับ

ที่สำคัญถูกต้องตามกฏหมายหรือเปล่าครับ  

ไม่ควรเข้ามาชักชวนแบบไม่มีข้อมูลครับ

หรือเข้ามาคุยว่ามีกำไรอย่างเดียวครับ

หลายๆคนหาเงิน เอาเงินที่จะซื้อบ้าน มาเล่นครับ

ก่อนที่จะบอกว่าเล่นแล้วได้ กรุณาบอกจุดที่เล่นแล้วขาดทุนมาก่อนครับ  โปรดอย่ามาอาศัยกระทู้หาลูกค้าครับ

การชักชวนแบบไร้เหตุผล ไม่มีคนเล่นตามครับ หลายคนขาดทุนจากการที่คุณได้แค่ %  เขาเดือดร้อนครับ

ถ้าเป็นไปได้ช่วยเปิดกระทู้ที่บอกว่าวิเคราะห์ดี มีกำไร แนะนำแนวทางการเล่นดูครับ หรือเอาบทวิเคราะห์มาโพสดูซัก 1 - 2 เดือนครับ

จะได้ดูว่าวิเคราะห์ดีจริงหรือเปล่าครับ แล้วคุณก็จะได้ลูกค้าครับ

แต่เท่าที่ทราบหลายๆคนที่เล่นส่วนมากจะบอกว่าพอเล่นแล้วโดนครับ โบร์คหาย และทุนที่ลงก็หายไปตามสายลมครับ

ลงไป1/1000  ลงไป 1 ล้าน เหลือเงิน 7 หมื่น

ถ้าดีจริง ช่วยลองเอาที่เขาวิเคราะห์มาลงให้ดูครับ

แล้วจะมีคนเล่นตามครับถ้าคุณคิดว่าของคุณดีจริงครับ

ไม่ต้องวิ่งหาลูกค้าตามกระทู้ครับ

เปิดกระทู้มาเลยครับ ไม่มีใครเล่นถ้าดีจริงผมเล่นเองครับ แต่ถ้าคิดจะมาหาลูกค้า

ช่วยไปโพสที่อื่นครับ กระทู้นี้ทำด้วยใจไม่มีผลตอบแทนครับ โพสด้วยใจไม่มี % จากคนเล่นหรือคนอ่านครับ

และไม่ชอบสิ่งที่ผิดกฏหมายครับ

ขอบคุณครับ

โดนใจมากเลยค่ะคุณซี น้ำใจคุณซีมากมายจนล้น หวังว่าคนที่คิดจะเล่นได้อ่านข้อความตรงนี้จะตัดสินใจได้ก่อนเข้าตลาดนะคะ  Wink

ใครชอบใครชัง ชั่งเถิด
ใครเชิดใครแช่ง ช่างเขา
ใครเบื่อใครบ่น ทนเอา
ใจเราร่มเย็น เป็นพอ
verb2be
Jr. Member
**

« ตอบ #476 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 02:53:49 PM »

ขอบคุณค่ะ คุณลุงซี

อ้าว เหรอคะเนี่ย เสียดายจัง   Cheesy

คราวหน้ามาบอกนะคะ เดี๋ยวพาไปเลี้ยง หนูเลี้ยงข้าว ลุงเลี้ยงกับ ยุติธรรมสุดๆ  หัวเราะกันนะ

ล้อเล่นๆ เดี๋ยวไม่กล้ามาล่ะแย่เลย

ปล. ตี 3 ไม่หลับไม่นอน มารับจ็อบเป็น รปภ. ดีกว่ามั้ยลุง

รอกินข้าวกับกับ
ขาดของหวาน รอใครดีนะ  Wink
ป้านัท
Newbie
*

การเรียนรู้คือการป้องกัันความเสี่ยงรูปแบบหนึ่ง

« ตอบ #477 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 02:57:22 PM »

นี่แน่ะ นี่แน่ะ ต้องแบบนี้สิคุณc 555+

อ่าว...ป้าโผล่มาเป็นของหวานให้ทูบีพอดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2009, 03:00:35 PM โดย ป้านัท » บันทึกการเข้า
brabus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #478 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 03:05:39 PM »

ขอบคุณคุณซีค่ะ Azn
oyo
Hero Member

« ตอบ #479 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 03:09:36 PM »

ขอบคุณครับ พี่ ccc   Grin
Gold Price today, Gold Trend Price Prediction, ราคาทองคํา, วิเคราะห์ทิศทางทองคํา

images by free.in.th
Thanks: ฝากรูป dictionary ---------------------Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. For more information on Moore Research products and services click here. --- http://www.mrci.com ---------- ---------------------------------------------รูปกราฟแสดงราคาทองในอดีตปี 1974-1999 ของ Moore Research Center, Inc. แสดงฤดูกาลที่ราคาทองขึ้นสูงสุดและตําสุด เอาแบบคร่าวๆ เส้นนําตาลหรือนําเงินก็ใกล้เคียงกัน เส้นนําตาลเฉลี่ย 15 ปี เส้นนําเงินเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุดของเส้นนําตาล หรือเฉลี่ย 15 ปี ในเดือน ปลายเดือน เมษ และปลายเดือน สค ต่อต้นเดือน กย[/color] สูงสุดในเดือน กพ กับ พย / ส่วนเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุด ต้น กค กับ ปลาย สค และราคาสูงสุดในเดือน กพ และ กลางเดือน ตค ----- แค่ดูคร่าวๆ เป็นแนวทาง อย่ายึดมั่นว่าจะต้องเป็นตามนี้ ข้างล่างเป็นกราฟราคานํามัน ตามฤดูกาล จาก Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. images by free.in.th
หน้า: 1 ... 30 31 [32] 33 34 ... 67   ขึ้นบน
พิมพ์