Forex-Currency Trading-Swiss based forex related website. Home ----- กระดานสนทนาหน้าแรก ----- Gold Chart,Silver,Copper,Oil Chart ----- gold-trend-price-prediction ----- ติดต่อเรา
หน้า: 1 ... 33 34 [35] 36 37 ... 67   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จบ ป.4 หัดเล่นทอง 2  (อ่าน 88501 ครั้ง)
Jeera
Hero Member

Happy day!

« ตอบ #510 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 09:49:11 AM »

สวัสดีค่ะคุณลุง   Cheesy

Someone love one
Some one love two
But I love one
That One is...U  (^?^)-?
sue662
Full Member

« ตอบ #511 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 09:50:39 AM »

ขอบพระคุณอาจารย์ค่ะ นี่แค่ปรับฐานแล้วขึ้นต่อเองใช่มั๊ยคะ
ป้ามา(ธิดาดอย)
Newbie
*

« ตอบ #512 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 10:13:58 AM »

ขอบคุณค่ะ คุณซีซาร์  Wink
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #513 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 11:21:33 AM »

กราฟราย 4 ชั่วโมง  เอามาลงให้ดูเพิ่มอีกกราฟครับ

หัวอาจลงถึง 1119 แต่คงอีกหลายวันครับ 

ดูเล่นๆครับ ไม่เสียหายครับ ดีกว่าไม่มีการเตรียมตัวครับ

ทั้งหมดคือการเดาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2009, 11:58:18 AM โดย ccczaa » บันทึกการเข้า

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
sue662
Full Member

« ตอบ #514 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 11:24:40 AM »

ทองนี่ทำให้น่าระทึกใจจริงๆเลยค่ะ ขอบพระคุณค่ะ
sayong
Full Member

« ตอบ #515 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 01:03:37 PM »

Shocked ว๋ายยยย ป้า.... เรียกคุณซีว่าลุงได้ยังไงเนี่ย Cheesy Grin
ขอบคุณคุณccczaaมากนะคะ^-^

ฝันให้ไกลและไปให้ถึง...
ทำทุกย่างก้าวของชีวิตให้มีความสุข
linkกระทู้เก่าค่ะ http://www.goldtraders.or.th/webboard/index.php?topic=4064.0
Jeera
Hero Member

Happy day!

« ตอบ #516 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 03:15:39 PM »

Shocked ว๋ายยยย ป้า.... เรียกคุณซีว่าลุงได้ยังไงเนี่ย Cheesy Grin

จะให้เรียกปู่เหรอ   Grin

ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #517 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 03:19:58 PM »

Angry  เอากันเข้าไป เรียกมาซักอย่าง  Tongue

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
Jeera
Hero Member

Happy day!

« ตอบ #518 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 03:30:50 PM »

Angry  เอากันเข้าไป เรียกมาซักอย่าง  Tongue

ด้วยความเคารพเลยนะคะเนี่ย

ถ้าจะให้เคารพกว่านี่ต้องเรียก..........คุณทวด   Cheesy

nadia
Jr. Member
**

« ตอบ #519 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 04:23:15 PM »

ขอบคุณค่ะ คุณซี
p@rinya
Newbie
*

« ตอบ #520 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 07:48:31 PM »

ติดตามการวิเคราะห์ของคุณซีอยู่ตลอดครับ
isariya
Newbie
*

« ตอบ #521 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 07:55:14 AM »

คุณทวดซีซ่าค่ะ
  Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
  ใกล้เวลาจะได้ทองถูกแล้วใช่ไหมคะ คงมีแต่เทวดาเท่านั้นที่รู้จริงแต่อย่างไงก็ค่อยได้เสมอ
Jeera
Hero Member

Happy day!

« ตอบ #522 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 08:41:28 AM »

ลุงซีกลายเป็นทวดซีไปซะแล้ว   หัวเราะกันนะ หัวเราะกันนะ

IPSUM
Sr. Member

« ตอบ #523 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 10:07:41 AM »

ถ้าจะให้เคารพกว่านี่ต้องเรียก..........คุณทวด   Cheesy

ไม่ต้องเคารพผมนะ  เทวดา

รัก เธอ ประ เทศ ไทย  รัก เธอ ตลอด ไป...
Jeera
Hero Member

Happy day!

« ตอบ #524 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 11:15:01 AM »

ไม่ต้องเคารพผมนะ  เทวดา

มิต้องเกรงจายยยยย   Grin

Gold Price today, Gold Trend Price Prediction, ราคาทองคํา, วิเคราะห์ทิศทางทองคํา

images by free.in.th
Thanks: ฝากรูป dictionary ---------------------Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. For more information on Moore Research products and services click here. --- http://www.mrci.com ---------- ---------------------------------------------รูปกราฟแสดงราคาทองในอดีตปี 1974-1999 ของ Moore Research Center, Inc. แสดงฤดูกาลที่ราคาทองขึ้นสูงสุดและตําสุด เอาแบบคร่าวๆ เส้นนําตาลหรือนําเงินก็ใกล้เคียงกัน เส้นนําตาลเฉลี่ย 15 ปี เส้นนําเงินเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุดของเส้นนําตาล หรือเฉลี่ย 15 ปี ในเดือน ปลายเดือน เมษ และปลายเดือน สค ต่อต้นเดือน กย[/color] สูงสุดในเดือน กพ กับ พย / ส่วนเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุด ต้น กค กับ ปลาย สค และราคาสูงสุดในเดือน กพ และ กลางเดือน ตค ----- แค่ดูคร่าวๆ เป็นแนวทาง อย่ายึดมั่นว่าจะต้องเป็นตามนี้ ข้างล่างเป็นกราฟราคานํามัน ตามฤดูกาล จาก Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. images by free.in.th
หน้า: 1 ... 33 34 [35] 36 37 ... 67   ขึ้นบน
พิมพ์