Forex-Currency Trading-Swiss based forex related website. Home ----- กระดานสนทนาหน้าแรก ----- Gold Chart,Silver,Copper,Oil Chart ----- gold-trend-price-prediction ----- ติดต่อเรา
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 67   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จบ ป.4 หัดเล่นทอง 2  (อ่าน 88089 ครั้ง)
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 10:05:45 PM »

สวัสดีค่ะคุณซ๊ซ่า
 Grin Grin Grin Wink Wink Wink Wink Wink

สวัสดีครับพี่ Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2009, 10:15:45 PM โดย ccczaa » บันทึกการเข้า

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
JuneJune
Newbie
*

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 10:08:12 PM »

สวัสดีค่ะอาจารย์
มาเข้าห้องเรียนค่ะ

อาจารย์อย่าดุนะคะ
  Grin Grin
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2009, 10:18:11 PM »

สวัสดีค่ะคุณccczaa Cheesy
เอาดอกไม้มาฝากค่ะ....สำหรับกระทู้ใหม่ที่อัดแน่นด้วยสาระ

ขอบคุณครับ คุณsayong สำหรับดอกไม้ครับ

นึกอยู่นานกว่าจะนึกชื่อดอกไม้ออกว่าดอกอะไรทำไม่ถึงสวยยิ่งนัก :Smiley  ดอกซากุระ  นี่เอง Tongue

ทั้งหมดเป็นประสบการณ์ส่วนตัวได้จากการลองผิดลองถูก ควรพิจารณาและตัดสินใจด้วยตัวท่านเอง เพราะไม่มีอะไรดีที่สุดและถูกต้องเสมอไปครับ
moddang
Newbie
*

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:17:11 AM »

-นำดอกไม้มาแสดงความยินดีด้วยค่ะ

สิ่งที่ควรทำคือความดี  สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม  สิ่งที่ควรจำคือบุญคุณ
อุ๊
Hero Member

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 08:48:38 AM »

Grinเอายิ้มมาฝากค่ะ Grin
jainu
Sr. Member

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 10:09:08 AM »

Grin
ลอยกระทง ลอย ลอยกระทง ลอยกระทงกันแล้ว ขอเชิญน้องแก้วออกมารำวง รำวงวันลอยกระทง รำวงวันลอยกระทง บุญจะส่งให้เราสุขใจ บุญจะส่งให้เราสุขใจ 

:Smileyแก่นนครอยู่ที่ไหนค่ะ สวยไหมค่ะ :Smiley

Grinมายิ้มด้วยคนค่ะ Grin

finghting!!!
Lin
Newbie
*

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 10:18:51 AM »

สุขสันต์วันลอยกระทงนะคะคุณ ccczaa และทุกท่านค่ะ  มารอคำวิเคราะห์ขของอาจารย์อีกแล้วอ่ะค่ะ Smiley
Neung99k
Full Member

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 10:25:46 AM »

สุขสันต์วันลอยกระทงนะคะคุณ ccczaa และทุกท่านค่ะ  มารอคำวิเคราะห์ขของอาจารย์อีกแล้วอ่ะค่ะ Smiley
สวัสดีวันลอยกระทงครับคุณริน  คุณซีซ่า  มารอเหมือนกันครับ Grin  ขอให้รวย ๆ วันลอยกระทงนะ Grin 

http://www.smart90days.com/neung999kk/  ธุรกิจท่องเที่ยวรับเงินแสน
http://www.azpaypoint.com/chitdech  รายจ่ายจะกลับมาเป็นรายได้
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 11:23:26 AM »

สวัสดีค่ะอาจารย์
มาเข้าห้องเรียนค่ะ

อาจารย์อย่าดุนะคะ
  Grin Grin

สวัสดีครับ คุณจูน  คุณแม่คงสบายดีนะครับ

สุขสันต์วันลอยกระทงครับ ปีนี้ลอยกระทงที่ไหนครับ

ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 11:24:29 AM »

-นำดอกไม้มาแสดงความยินดีด้วยค่ะ

ขอบคุณครับพี่มดแดง  วันนี้ไปลอยกระทงหรือเปล่าครับ

ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 11:28:02 AM »

Grin
ลอยกระทง ลอย ลอยกระทง ลอยกระทงกันแล้ว ขอเชิญน้องแก้วออกมารำวง รำวงวันลอยกระทง รำวงวันลอยกระทง บุญจะส่งให้เราสุขใจ บุญจะส่งให้เราสุขใจ 

:Smileyแก่นนครอยู่ที่ไหนค่ะ สวยไหมค่ะ :Smiley

Grinมายิ้มด้วยคนค่ะ Grin

ขอบคุณครับที่นำความสุขมาให้ครับ  รอยยิ้มที่น่ารักมากครับ Grin

บึงแก่นนครอยู่จังหวัดขอนแก่นครับ สวยมากครับ เหมือนปอดของตัวเมืองขอนแก่นครับ

ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 11:30:02 AM »

Grinเอายิ้มมาฝากค่ะ Grin

ขอบคุณสำหรับรอยยิ้มที่นำมาฝากครับ โลกสดใสด้วยรอยยิ้มครับ (ถ้าเล่นทองมีกำไร คงยิ้มกว้างมากกว่านี้ อิ อิ) Cheesy

ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 11:34:12 AM »

สุขสันต์วันลอยกระทงนะคะคุณ ccczaa และทุกท่านค่ะ  มารอคำวิเคราะห์ขของอาจารย์อีกแล้วอ่ะค่ะ Smiley
สวัสดีวันลอยกระทงครับคุณริน  คุณซีซ่า  มารอเหมือนกันครับ Grin  ขอให้รวย ๆ วันลอยกระทงนะ Grin  

ลงให้แล้วครับ เมื่อวาน วันนี้ทำงานครับ ที่ทำงานไม่มีกราฟให้ดู ไว้เลิกงานจะลองกลับไปดูกราฟครับ ว่าช่วงเย็นทิศทางไปทางไหนครับ

แต่วันนี้ลึกๆ น่าจะมีอะไรต่อจากวันศุกร์ที่ไม่คาดคิดว่าจะมาให้เห็นครับ

ช่วงนี้พยายามดูกราฟราย h 1 ให้ดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2009, 11:41:00 AM โดย ccczaa » บันทึกการเข้า

sue662
Full Member

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 11:38:40 AM »

ให้ดู h1 ดีๆ เลยกดไปดู เหมือนจะเงยหัวขึ้นมั๊ยคะ อาจารย์ บ่ายนี้จะขึ้นต่อก่อนลงมังคะ ขอบพระคุณค่ะ (เป็นแฟนคลับเหมือนกัน แต่แอบดูน่ะค่ะ)
ccczaa
Jr. Member
**

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2009, 12:00:45 PM »

ให้ดู h1 ดีๆ เลยกดไปดู เหมือนจะเงยหัวขึ้นมั๊ยคะ อาจารย์ บ่ายนี้จะขึ้นต่อก่อนลงมังคะ ขอบพระคุณค่ะ (เป็นแฟนคลับเหมือนกัน แต่แอบดูน่ะค่ะ)

ช่วงนี้ให้ดูแท่งเทียน ครับ ให้ดูว่าเนื้อเทียน กับไส้เทียนด้านบน - ล่าง ครับ เพราะจะเป็นจุดที่บอกถึงกรอบการเล่นในแต่ละวันครับ ว่า เล่นที่ราคาเท่าไหร่ ในการดึงขึ้นหรือลากลงครับ คนที่เก่งๆเขาไม่ใช้อินดี้ ในการดูครับ  เขาดูแค่แท่งเทียนก็บอกได้ว่า ราคากำลังจะขึ้นหรือลงครับ

เขาบอกว่าบางครั้งอินดี้ ใช้ไม่ได้ครับ เพราะเป็นตัวจำลองมาจากเส้นกราฟเท่านั้นครับ ทำให้ง่ายต่อการหาทิศทาง แต่ความเป็นจริงอยู่ที่แท่งเทียนครับ ว่าตอนนี้ตลาดต้องการอะไรครับ ไว้ผมดูและเข้าใจเมื่อไหร่และเก่งแบบเขาจะเอามาโพสการดูให้ครับ  Grin

Gold Price today, Gold Trend Price Prediction, ราคาทองคํา, วิเคราะห์ทิศทางทองคํา

images by free.in.th
Thanks: ฝากรูป dictionary ---------------------Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. For more information on Moore Research products and services click here. --- http://www.mrci.com ---------- ---------------------------------------------รูปกราฟแสดงราคาทองในอดีตปี 1974-1999 ของ Moore Research Center, Inc. แสดงฤดูกาลที่ราคาทองขึ้นสูงสุดและตําสุด เอาแบบคร่าวๆ เส้นนําตาลหรือนําเงินก็ใกล้เคียงกัน เส้นนําตาลเฉลี่ย 15 ปี เส้นนําเงินเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุดของเส้นนําตาล หรือเฉลี่ย 15 ปี ในเดือน ปลายเดือน เมษ และปลายเดือน สค ต่อต้นเดือน กย[/color] สูงสุดในเดือน กพ กับ พย / ส่วนเฉลี่ย 26 ปี ราคาตําสุด ต้น กค กับ ปลาย สค และราคาสูงสุดในเดือน กพ และ กลางเดือน ตค ----- แค่ดูคร่าวๆ เป็นแนวทาง อย่ายึดมั่นว่าจะต้องเป็นตามนี้ ข้างล่างเป็นกราฟราคานํามัน ตามฤดูกาล จาก Charts courtesy of Moore Research Center, Inc. images by free.in.th
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 67   ขึ้นบน
พิมพ์